ડાંગ જિલ્લાનાં સાપુતારા પોલીસ મથકનાં સુરક્ષા જવાનોને આયુર્વેદિક ઉકાળાનું વિતરણ કરવામાં આવ્યુ….

0
38<span;>ડાંગ:- મદન વૈષ્ણવ

<span;>કોરોનાની મહામારીમાં શરીરમાં રોગ પ્રતિકારક શક્તિ વધારવા માટે આયુર્વેદિક ઉકાળો ફાયદાકારક છે.ત્યારે 24 કલાક ખડેપગે રહી લોકોની સુરક્ષા કરતા સાપુતારા પોલીસ મથકનાં સુરક્ષા જવાનોને આજરોજ આયુર્વેદિક ઉકાળાનું વિતરણ કરવામાં આવ્યુ હતુ.અહીં ફરજ ઉપર તૈનાત સાપુતારા પોલીસ સ્ટેશનનાં G.R.D અને હોમગાર્ડનાં સુરક્ષા જવાનોને સ્થાનિક યુવા નેતા સંતોષભાઈ ભુસારા દ્વારા આયુર્વેદીક ઉકાળાનું વિતરણ કરવામાં આવ્યુ હતુ.આ પ્રસંગે G.R.D.નાયક રાજુભાઈ અને ઉપનાયક શેલેષભાઈ અને વિજય ભાઈ હાજર રહ્યા હતા.અહી સંતોષભાઈ ભુસારાએ જણાવ્યુ હતુ કે કોરોનાની મહામારી દરમિયાન સુરક્ષા જવાનો 24 કલાક લોકોની સેવા માટે કાર્યરત છે.તેઓ પોતાની ચિંતા કર્યા વગર નિષ્ઠા પૂર્વક પોતાની ફરજ અદા કરી રહ્યા છે.ત્યારે આપણી ફરજ બને છે કે આ સુરક્ષા જવાનોનું પણ ધ્યાન રાખવામાં આવે.જેથી આજરોજ સાપુતારા,બારીપાડા, શામગહાન વગેરે જગ્યાએ ફરજ ઉપરનાં તૈનાત સાપુતારાનાં સુરક્ષા જવાનો માટે આયુર્વેદિક ઉકાળાનું વિતરણ કરવામાં આવ્યુ હતુ…LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here