મહિલાની નમ્રતાને ભડકાવનારા આરોપીઓ સામે ચાર્જશીટ દાખલ કરી

0
46
હાઈપ્રોફાઈલ સોસાયટીમાં મહિલાની નમ્રતાને ભડકાવનારા આરોપીઓ સામે ચાર્જશીટ દાખલ કરી

બધાની નજર કેસના પરિણામ પર છે,

સંવાદદાતા શોએબ મયાનુર મુંબઈ

મુંબઇ: વર્ષ 2019 માં દક્ષિણ મધ્ય મુંબઈના પરેલમાં એક હાઈપ્રોફાઈલ સોસાયટીમાં પાર્ટી દરમિયાન મહિલાની નમ્રતાનો ભડકા કરવામાં સામેલ આરોપી સામે એનએમ જોશી માર્ગ પોલીસે ચાર્જશીટ દાખલ કરી છે.

પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર, મનિષ જૈન અને ખુશ્બુ બટાયલ વિરુદ્ધ મનીષ જૈન અને ખુશ્બુ બુટેલ સામે જૂન 2019 માં એનએમ માર્ગ પોલીસ સ્ટેશનમાં 52 વર્ષીય મહિલાની ફરિયાદના આધારે કેસ દાખલ કરવામાં આવ્યો હતો.

આ પ્રસંગે કાર્યક્રમના એન્કર ખુશ્બુ બટાયલે મહિલાને પેકેટ આપ્યું હતું.

પરંતુ જ્યારે તે નીચે આવીને પેકેટ ખોલ્યું, ત્યારે તેણે જોયું કે પેકેટ નિંદાથી ભરેલું હતું. ગુસ્સે ભરાયેલી મહિલા અને તેના પતિએ ક્રોધાવેશના ફિટમાં પાર્ટી છોડી દીધી હતી.

કાર્યક્રમ પછી ખુશબુ બટાયલે રાત્રે મહિલાને સંદેશો આપ્યો અને ઘટના અને તેનાથી થતી અકળામણ બદલ માફી માંગી. તે પછી તેમણે એમ પણ કહ્યું કે સમાજની બેઠકમાં માફી માંગવામાં આવશે. થોડા દિવસો પછી, મહિલા અને પતિ દુબઇ પ્રવાસ માટે રવાના થયા. જો કે તે પહોંચ્યો ત્યારે તેને તેના શુભેચ્છકો દ્વારા એક સંદેશ મળ્યો કેમનીષ જૈન, ખુશ્બુ બટાયલ અને બીજા કેટલાક લોકો તેની મજાક ઉડાવી રહ્યા છે.

જ્યારે યુગલ દુબઇથી પરત ફર્યું ત્યારે તેઓએ 31 મે, 2019 ના રોજ એનએમ માર્ગ પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી. પોલીસે આ કેસમાં નોન-કોગ્નિઝેબલ ગુનો નોંધ્યો હતો અને તેઓને ત્યાંથી ચાલવાનું કહ્યું હતું. આ પછી, 08 જુલાઈ 2019 ના રોજ, સોસાયટીના સભ્યના નિવાસસ્થાને બીજી પાર્ટીનું આયોજન કરવામાં આવ્યું હતું. બપોરે લગભગ 1.30 વાગ્યે તે પાર્ટીથી પરત ફરતી વખતે મનીષ જૈને મહિલાને પકડી લીધી અને અગાઉની ઘટના માટે માફી માંગી. જ્યારે તેણે વિરોધ કર્યો ત્યારે જૈને તેની પીઠ પર અન્યાય કર્યો હતો.

તેથી ઝૈને કથિત રૂપે તેની પીઠને અયોગ્ય રીતે સ્પર્શ્યું કારણ કે તેણે બેકલેસ ડ્રેસ પહેર્યો હતો. તેને શરમ આવી. તેણીએ મનીષ જૈનને પગરખાં અને ચપ્પલથી માર્યો હતો અને ત્યાંથી ભગાડી ગયો હતો અને ઘરે પાછો ગયો હતો. આ ઘટના પછી, પીડિત મહિલાને પોસ્ટ દ્વારા તેના માટે જવાબદાર હોવાની સૂચના મળી હતી. તેથી તેણે મનિષ જૈનની ભૂલ હોવા છતાં તેમને નોટિસ ફટકારવામાં આવતા તેમણે એનએમ માર્ગ પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી.

હવે બે વર્ષ બાદ પોલીસે ખુશ્બુ બુટાયલ અને મનીષ જૈન સામે દોષી ઠેરવતાં ચાર્જશીટ દાખલ કરી છે. તેમને બોમ્બે હાઇકોર્ટે આગોતરા જામીન મંજુર કર્યા છે. આ મામલે વધુ નિર્ણય ટૂંક સમયમાં થવાની સંભાવના છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here