આમ આદમી પાર્ટીની જન સંવેદના મુલાકાત બાદ મોટી સંખ્યામાં યુવાનો “આપ”માં જોડાયા

0
35વૈશ્વિક કોરોના મહામારીની બીજી લહેર માં ગુજરાતમાં અસંખ્ય લોકો મૃત્યુ પામ્યા છે ત્યારે તેમના સ્વજનોને સાંત્વન પાઠવવા તેમજ મૃતકોને શ્રદ્ધાંજલિ આપવા માટે આમ આદમી પાર્ટી દ્વારા સમગ્ર ગુજરાતમાં જન સંવેદના મુલાકાત દરેક જિલ્લામાં કરવામાં આવે છે જેમાં આમ આદમી પાર્ટી પ્રદેશ અધ્યક્ષ ગોપાલ ઇટાલીયા આમ આદમી પાર્ટી નેતા ઈશુંદાન ગઢવી, મહેશભાઈ સવાણી, પ્રવીણભાઈ રામ તેમજ પાર્ટીના સૌરાષ્ટ્ર ઝોન ના સંગઠન મંત્રી અજીતભાઈ લોખીલ, સહ સંગઠન મંત્રી નિમેષભાઈ પાટડીયા, જિલ્લા પ્રમુખ યોગેશ રંગપડીયા સહિતના આગેવાનો મોરબી જિલ્લાના ગામોની મુલાકાત લીધી.
આ મુલાકાત દરમિયાન કોરોના માં મૃત્યુ પામેલ દિવંગત આત્માને શ્રદ્ધાંજલિ પાઠવવામાં આવે તેમજ તેમના સ્વજનોને સાંત્વન પાઠવવામાં આવે.


આ કાર્યક્રમ દરમિયાન મોરબી જિલ્લામાં ૫૮૦ નવ યુવાનો આમ આદમી પાર્ટી સાથે જોડાયા જેમાં મોરબી શહેર માંથી મુખ્યત્વે મોરબી સતવારા સમાજના યુવાનો મોટી સંખ્યામાં જોડાણા સાથે જ જન અધિકાર મંચ તમામ હોદેદારો સાથે ૫૦થી વધુ કાર્યકર્તાઓ પણ આમ આદમી પાર્ટી સાથે વ્યવસ્થા પરિવર્તન ના જન આંદોલનમાં પોતે જોડાયા.

 LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here