દિલ્હી-અમદાવાદ રાજધાની એક્સપ્રેસમાં સગીરા પર દુષ્કર્મ

0
27


રાજધાની એક્સપ્રેસમાં સગીરા પર દુષ્કર્મનો બનાવ બન્યો છે અને રેલવે પોલીસે દુષ્કર્મ ગુજારનારા શખ્સને ઝડપી પાડ્યો છે.કાલુપુર રેલવે સ્ટેશન પર એક સગીરા ગુમસુમ બેઠી હતી. જેની રેલવે પોલીસ ફોર્સની ટીમે પૂછપરછ કરતા તેના પર દુષ્કર્મ થયુ હોવાનો ખુલાસો કર્યો હતો.રાજધાની એકસપ્રેસમાં અટેન્ડેન્ટે દુષ્કર્મ આચર્યુ હોવાનુ પીડિતાએ કહ્યુ હતુ. જે બાદ પોલીસે તપાસ કરતા એટેન્ડેન્ટ મળી આપવા તેની ધરપકડ કરવામાં આવી છે. સમગ્ર  બાબતે કાલુપુર રેલવે પોલીસ સ્ટેશનમાં ગુનો નોંધી કાર્યવાહી હાથ ધરવામાં આવી.જે બાદ સમગ્ર કેસ જયપુર ટ્રાન્સફર કરી આરોપીને પણ ટ્રાન્સફર કરાયો.

જયપુર સ્ટેશન પર મંગળવારે મોડી રાત્રે ખોટી ટ્રેનમાં બેસીને એક યુવતી પર બળાત્કાર કરવાનો કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે. હકીકતમાં, ભૂતકાળમાં, બિહારના મુંગેરની એક સગીરા ઘરેથી ભાગીને જયપુર પહોંચી હતી. મંગળવારે સાંજે તે પટના જવા માટે જયપુર સ્ટેશન પહોંચી હતી. દિલ્હીથી અમદાવાદ જતી રાજધાની એક્સપ્રેસ લગભગ 12 વાગ્યે પ્લેટફોર્મ નંબર 2 પર પહોંચી.

ટ્રેન એસી હતી, તેથી તેણે કોચ એટેન્ડન્ટ સુનીલને પૂછ્યું કે શું ટ્રેન પટના જશે? સુનીલે કહ્યું કે ટ્રેન અમદાવાદ જશે, પણ તુ આવી જા, હું પટના પહોંચાડી દઇશ. આ પછી સગીરા ટ્રેનમાં ચડી ગઇ, સુનીલે તેને બીજા એસી કોચમાં એટેન્ડન્ટ કેબિનમાં બેસાડી. 20 મિનિટ પછી તેને ઉંઘ આવી ગઇ. જ્યારે તે લગભગ અડધા કલાક પછી જાગી ત્યારે તેના શરીર પર કપડાં નહોતા અને તેના મોંઢા પર કપડું બાંધેલું હતું. સુનીલે તેને ધમકી આપી અને તેને ચૂપ રહેવા કહ્યું.

સવારે 9 વાગ્યે અમદાવાદ સ્ટેશને પહોંચેલી યુવતીએ બહાર ઓટો રિક્ષા ચાલકને પટણા જવાનું કહ્યું. નજીકમાં ઉભેલા આરપીએફ જવાનને શંકા ગઈ. તેમણે પોલીસ સ્ટેશન અને ચાઇલ્ડ હેલ્પલાઇનને જાણ કરી હતી. પૂછપરછ દરમિયાન તેણે બળાત્કાર વિશે જણાવ્યું. મેડિકલમાં બળાત્કારની પુષ્ટિ થઈ. આરોપીની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી.LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here